| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SS-108-G-1B |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | |
| Tagagawa / Brand : | Samtec, Inc. |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | SOCKET STRIPS |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SS-108-G-1B |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| Paglalarawan | SOCKET STRIPS |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board |
| serye | SS |
| Row Spacing - Isinangkot | - |
| Pitch - Isinangkot | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 8 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | - |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Polybutylene Terephthalate (PBT), Glass Filled |
| insulation Taas | 0.100" (2.54mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| Uri ng Contact | Female Socket |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Circular |
| Contact Material | Beryllium Copper |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.510" (12.95mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Gold |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Gold |
| Type connector | Receptacle |
| Base Number Product | SS-108 |
| aplikasyon | - |








SOCKET STRIPS
CONN RCPT 7POS 0.1 TIN PCB

SOCKET STRIPS

SOCKET STRIPS

SOCKET STRIPS

SOCKET STRIPS
CONN RCPT 7POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 8POS 0.1 GOLD PCB

SOCKET STRIPS
CONN RCPT 8POS 0.1 GOLD PCB