SIT3373AC-4E2-30NZ622.000000 Image.SiTime Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
SIT3373AC-4E2-30NZ622.000000
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : SIT3373AC-4E2-30NZ622.000000
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : SiTime
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : MEMS OSC VCXO 622.0000MHZ HCSL
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. SIT3373AC-4E2-30NZ622.000000
Manufacturer SiTime
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Boltahe - Supply 3V
uri VCXO
Ikalat Spectrum Bandwidth -
Sukat / Dimension 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
serye SiT3373, Elite Platform™
Package / Kaso 6-SMD, No Lead Exposed Pad
Package Strip
output HCSL
operating Temperature -20°C ~ 70°C
Salalayan Type Surface Mount
Taas - Makaupo (Max) 0.039" (1.00mm)
tungkulin -
dalas Katatagan ±25ppm
dalas 622 MHz
Base Resonator MEMS
Absolute Pull Range (APR) ±1570ppm