| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SIT3809AI-C-25NE |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | SiTime |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | SIT3809AI-C-25NE(1).pdfSIT3809AI-C-25NE(2).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SIT3809AI-C-25NE |
|---|---|
| Manufacturer | SiTime |
| Paglalarawan | OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | SIT3809AI-C-25NE(1).pdfSIT3809AI-C-25NE(2).pdf |
| Boltahe - Supply | 2.5V |
| uri | VCXO |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - |
| Sukat / Dimension | 0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm) |
| serye | SiT3809 |
| Ratings | - |
| Programmable Type | Programmed by Digi-Key (Enter your frequency in Web Order Notes) |
| packaging | Bulk |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead |
| output | LVCMOS, LVTTL |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| taas | 0.031" (0.79mm) |
| tungkulin | - |
| Dalas ng Katatagan (Total) | - |
| dalas Katatagan | ±10ppm |
| Detalyadong Paglalarawan | VCXO LVCMOS, LVTTL 80MHz ~ 220MHz Programmable Oscillator 2.5V 6-SMD, No Lead |
| Current - Supply (Max) | 36mA |
| Base Resonator | MEMS |
| Magagamit Dalas ng Saklaw | 80MHz ~ 220MHz |







OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD
OSC PROG LVCMOS 2.5V EN/DS 10PPM
OSC PROG LVCMOS 2.5V EN/DS 10PPM
OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD
OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD
OSC PROG LVCMOS 2.5V EN/DS 10PPM
OSC PROG LVCMOS 2.5V EN/DS 10PPM
OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD
OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD
OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD