SIT3809AI-C-25NE Image.SiTime Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
SIT3809AI-C-25NE
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : SIT3809AI-C-25NE
Katayuan ng RoHs : Lead libreng / RoHS compliant
Tagagawa / Brand : SiTime
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : OSC PROG LVCMOS 2.5V 10PPM SMD
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : SIT3809AI-C-25NE(1).pdfSIT3809AI-C-25NE(2).pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. SIT3809AI-C-25NE
Manufacturer SiTime
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
Available ang Dami Sa stock
Boltahe - Supply 2.5V
uri VCXO
Ikalat Spectrum Bandwidth -
Sukat / Dimension 0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
serye SiT3809
Ratings -
Programmable Type Programmed by Digi-Key (Enter your frequency in Web Order Notes)
packaging Bulk
Package / Kaso 6-SMD, No Lead
output LVCMOS, LVTTL
operating Temperature -40°C ~ 85°C
Salalayan Type Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant
taas 0.031" (0.79mm)
tungkulin -
Dalas ng Katatagan (Total) -
dalas Katatagan ±10ppm
Detalyadong Paglalarawan VCXO LVCMOS, LVTTL 80MHz ~ 220MHz Programmable Oscillator 2.5V 6-SMD, No Lead
Current - Supply (Max) 36mA
Base Resonator MEMS
Magagamit Dalas ng Saklaw 80MHz ~ 220MHz