RNCF1210DTC31R6
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : RNCF1210DTC31R6
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Stackpole Electronics, Inc.
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES 31.6 OHM 0.5% 1/3W 1210
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. RNCF1210DTC31R6
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
pagpapaubaya ±0.5%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C
Supplier aparato Package 1210
Sukat / Dimension 0.122" L x 0.094" W (3.10mm x 2.40mm)
serye RNCF
panel Mode 31.6 Ohms
Ratings AEC-Q200
Power (Watts) 0.333W, 1/3W
Package / Kaso 1210 (3225 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 155°C
Bilang ng mga Terminations 2
Taas - Makaupo (Max) 0.026" (0.65mm)