1812AC273MAT1AJ Image.KYOCERA AVX Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
1812AC273MAT1AJ
Numero ng bahagi ng tagagawa : 1812AC273MAT1AJ Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : AVX Corporation Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CAP CER 0.027UF 1KV X7R 1812 Ipadala Mula : Hong Kong
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. 1812AC273MAT1AJ
Manufacturer AVX Corporation
Paglalarawan CAP CER 0.027UF 1KV X7R 1812
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet 1812AC273MAT1AJ(1).pdf1812AC273MAT1AJ(2).pdf
Boltahe - Rated 1000V (1kV)
pagpapaubaya ±20%
Kapal (Max) 0.110" (2.80mm)
temperatura koepisyent X7R
Sukat / Dimension 0.181" L x 0.126" W (4.60mm x 3.20mm)
serye -
Ratings -
Package / Kaso 1812 (4532 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Lead Style -
Lead Spacing -
Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok High Voltage
Pagkabigo Rate -
kapasidad 0.027 µF