RNC65K4990FPR36
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : RNC65K4990FPR36
Katayuan ng RoHs : RoHS di-sang-ayon
Tagagawa / Brand : Dale / Vishay
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES 499 OHM 1% 1/2W AXIAL
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet :
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. RNC65K4990FPR36
Manufacturer Dale / Vishay
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS RoHS di-sang-ayon
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet
pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±100ppm/°C
Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.180" Dia x 0.562" L (4.57mm x 14.27mm)
serye Military, MIL-PRF-55182/05, RNC65
panel Mode 499 Ohms
Power (Watts) 0.5W, 1/2W
Package / Kaso Axial
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -65°C ~ 175°C
Bilang ng mga Terminations 2
Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok Military, Moisture Resistant, Weldable
Pagkabigo Rate P (0.1%)