K470K15C0GF5TL2 Image.Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
K470K15C0GF5TL2
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : K470K15C0GF5TL2
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Draloric/Vishay
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CAP CER 47PF 50V C0G/NP0 RADIAL
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : K470K15C0GF5TL2(1).pdfK470K15C0GF5TL2(2).pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. K470K15C0GF5TL2
Manufacturer Draloric/Vishay
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Boltahe - Rated 50V
pagpapaubaya ±10%
Kapal (Max) -
temperatura koepisyent C0G, NP0
Sukat / Dimension 0.157' L x 0.102' W (4.00mm x 2.60mm)
serye Mono-Kap™ K
Ratings -
Package / Kaso Radial
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Through Hole
Lead Style Straight
Lead Spacing 0.098' (2.50mm)
Taas - Makaupo (Max) 0.220' (5.60mm)
Mga tampok -
Pagkabigo Rate -
kapasidad 47 pF