makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
MBA02040C1232DC100
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : MBA02040C1232DC100
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Draloric/Vishay
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES 12.3K OHM 0.4W 0.5% AXIAL
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : MBA02040C1232DC100.pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. MBA02040C1232DC100
Manufacturer Draloric/Vishay
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
pagpapaubaya ±0.5%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C
Supplier aparato Package -
Sukat / Dimension 0.063" Dia x 0.142" L (1.60mm x 3.60mm)
serye MBA/SMA 0204 - Professional
panel Mode 12.3 kOhms
Power (Watts) 0.4W
Package / Kaso Axial
Package Tape & Box (TB)
operating Temperature -55°C ~ 155°C