Numero ng Bahagi:SN74AHC1G125DBVR
- Petsa: 2022/03/3
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 6.87 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74ALVTH162245DL |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 1109 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48SSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74ALVTH162245DL |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48SSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 1109 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 2.3 V ~ 2.7 V, 3 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 48-SSOP |
| serye | 74ALVTH |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 48-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| Type output | 3-State |
| Ibang pangalan | 296-49876 74ALVTH162245DLG4 74ALVTH162245DLG4-ND SN74ALVTH162245DL-ND |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Sangkap | 2 |
| Bilang ng mga Bits per Element | 8 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| logic Type | Transceiver, Non-Inverting |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Transceiver, Non-Inverting 2 Element 8 Bit per Element 3-State Output 48-SSOP |
| Current - Output Mataas, Mababa | 12mA, 12mA; 32mA, 32mA |
| Numero ng Base Bahagi | 74ALVTH162245 |










IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48TVSOP

IC BUF NON-INVERT 3.6V 48TSSOP

IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48SSOP

IC BUFFER INVERT 3.6V 48SSOP

IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 48SSOP

IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48TSSOP
12-BIT TO 24-BIT REG BUS

IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 48SSOP

IC BUFFER INVERT 3.6V 48SSOP

IC BUF NON-INVERT 3.6V 48TVSOP