Numero ng Bahagi:SN74AHC1G125DBVR
- Petsa: 2022/03/3
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 6.87 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74AXC2T45DCTR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | |
| Tagagawa / Brand : | Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 2969 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC TRANSLATOR BIDIRECTIONAL SM8 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | SN74AXC2T45DCTR(1).pdfSN74AXC2T45DCTR(2).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74AXC2T45DCTR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC TRANSLATOR BIDIRECTIONAL SM8 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | 2969 pcs |
| Mga Datasheet | SN74AXC2T45DCTR(1).pdfSN74AXC2T45DCTR(2).pdf |
| Boltahe - VCCB | 0.65 V ~ 3.6 V |
| Boltahe - VCCA | 0.65 V ~ 3.6 V |
| Uri ng Tagasalin | Voltage Level |
| Supplier aparato Package | SM8 |
| serye | 74AXC |
| Package / Kaso | 8-LSSOP, 8-MSOP (0.110", 2.80mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Push-Pull |
| output Signal | CMOS |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| input Signal | CMOS |
| Mga tampok | - |
| Rate data | 380Mbps |
| Channels per Circuit | 2 |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | Bidirectional |
| Base Number Product | 74AXC2T45 |









IC TRANSLTR BIDIRECTIONAL 8VSSOP
IC TRANSCEIVER HALF 4/4 16WQFN
IC TRANSLTR BIDIRECTIONAL SC70-6
IC TRANSLTR BIDIRECTIONAL 10UQFN
IC TRANSLTR BIDIRECTIONAL 6SON
IC TXRX NON-INVERT 3.6V 8X2SON

PROTOTYPE
IC TRANSLTR BIDIRECTIONAL 8VSSOP
IC TRANSLATION TXRX 3.6V 16TSSOP

6 PIN TRANSLATOR RTM