| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74F20NG4 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 66812 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC GATE NAND 2CH 4-INP 14DIP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74F20NG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC GATE NAND 2CH 4-INP 14DIP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 66812 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 4.5 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 14-PDIP |
| serye | 74F |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Ibang pangalan | SN74F20NE4 SN74F20NE4-ND |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Inputs | 4 |
| Bilang ng Circuits | 2 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 6ns @ 5V, 50pF |
| logic Type | NAND Gate |
| Logic Level - Low | 0.8V |
| Logic Level - Mataas | 2V |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | NAND Gate IC 2 Channel 14-PDIP |
| Current - Output Mataas, Mababa | 1mA, 20mA |
| Numero ng Base Bahagi | 74F20 |








IC GATE AND 2CH 4-INP 14SOIC

IC GATE NAND 2CH 4-INP 14SOIC

IC GATE NAND 2CH 4-INP 14SOIC

IC GATE NAND 2CH 4-INP 14SOIC

IC GATE NAND 2CH 4-INP 14DIP
BINARY COUNTER
NAND GATE, F/FAST SERIES, 2-FUNC

IC GATE AND 2CH 4-INP 14SOIC

IC GATE NAND 2CH 4-INP 14SOP
IC GATE NAND 2CH 4-INP 14-SO