Numero ng Bahagi:SN74HC573ADWR
- Petsa: 2023/07/13
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 5.59 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74HC163DBRG4 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 4694 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC COUNTER BINARY 4BIT 16SSOP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74HC163DBRG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC COUNTER BINARY 4BIT 16SSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4694 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 2V ~ 6V |
| trigger Type | Positive Edge |
| tiyempo | Synchronous |
| Supplier aparato Package | 16-SSOP |
| serye | 74HC |
| I-reset | Synchronous |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Sangkap | 1 |
| Bilang ng mga Bits per Element | 4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| logic Type | Binary Counter |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| direksiyon | Up |
| Detalyadong Paglalarawan | Counter IC Binary Counter 1 Element 4 Bit Positive Edge 16-SSOP |
| bilangin Rate | 36MHz |
| Numero ng Base Bahagi | 74HC163 |










IC BINARY COUNTER 4-BIT 14SO

IC COUNTER 4BIT SYNC BIN 16-SOIC

IC COUNTER BINARY 4BIT 16SOIC

IC COUNTER 4BIT SYNC BIN 16-SSOP

IC COUNTER 4BIT SYNC BIN 16-SSOP

IC 4-BIT BINARY COUNTER 16-SOIC

IC COUNTER 4BIT SYNC BIN 16-SOIC

IC COUNTER BINARY 4BIT 16TSSOP

IC COUNTER 4BIT SYNC BIN 16-SOIC
IC BINARY COUNTER 4-BIT 14SO