Numero ng Bahagi:SN74LVC8T245PWR
- Petsa: 2021/10/15
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 7.16 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74LV4066APWR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 1299 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC SWITCH QUAD 1X1 14TSSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74LV4066APWR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC SWITCH QUAD 1X1 14TSSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 1299 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Single (V +) | 2 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Supply, Dual (V ±) | - |
| Lumipat Time (Ton, Toff) (Max) | 12ns, 12ns |
| lumipat Circuit | SPST - NO |
| Supplier aparato Package | 14-TSSOP |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Ibang pangalan | 296-3836-2 SN74LV4066APWRE4 SN74LV4066APWRE4-ND |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| On-State Resistance (Max) | 75 Ohm |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | 4 Circuit IC Switch 1:1 75 Ohm 14-TSSOP |
| Current - Tagas (IS (off)) (Max) | 100nA |
| crosstalk | -45dB @ 1MHz |
| charge Injection | - |
| Channel-to-Channel Matching (ΔRon) | 2 Ohm |
| Channel kapasidad (CS (off), CD (off)) | 0.5pF, 5.5pF |
| Numero ng Base Bahagi | 74LV4066 |
| 3dB Bandwidth | 50MHz |










IC SWITCH QUAD BILATERAL 14SO
HIT CHIP/MTEX ASSY

IC SWITCH QUAD 1X1 14QFN

IC SWITCH QUAD 1X1 14TSSOP

IC SWITCH QUAD 1X1 14TSSOP
SPST, 4 FUNC PDSO14

IC SWITCH QUAD 1X1 14QFN

IC SWITCH QUAD 1X1 14TSSOP

IC SWITCH QUAD 1X1 14SOIC

IC SWITCH QUAD 1X1 14DIP