Numero ng Bahagi:SN74LVC8T245PWR
- Petsa: 2021/10/15
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 7.16 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74LVC1G14DRYR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 54700 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC INVERTER SCHMITT 1CH 6SON |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74LVC1G14DRYR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC INVERTER SCHMITT 1CH 6SON |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 54700 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 1.65 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 6-SON (1.45x1) |
| serye | 74LVC |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 6-UFDFN |
| Ibang pangalan | 296-21545-1 |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 5ns @ 5V, 50pF |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| logic Type | Inverter |
| Logic Level - Low | 0.39 V ~ 1.87 V |
| Logic Level - Mataas | 1.16 V ~ 3.33 V |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Mga tampok | Schmitt Trigger |
| Detalyadong Paglalarawan | Inverter IC 1 Channel Schmitt Trigger 6-SON (1.45x1) |
| Current - namamahinga (Max) | 10µA |
| Current - Output Mataas, Mababa | 32mA, 32mA |
| Numero ng Base Bahagi | 74LVC1G14 |










IC INVERTER SCHMITT 1CH SOT5

IC INVERTER SCHMITT 1CH SOT23-5

IC INVERTER SCHMITT 1CH 1-INP

IC INVERTER SCHMITT 1CH SOT23-5

IC INVERTER SCHMITT 1CH SC70-5

IC INVERTER SCHMITT 1CH 6SON

IC INVERTER SCHMITT 1CH 6SON

IC INVERTER SCHMITT 1CH 8SON

IC INVERTER SCHMITT 1CH SC70-5

IC INVERTER SCHMITT 1CH 5SOT