Numero ng Bahagi:SN74LVC8T245PWR
- Petsa: 2021/10/15
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 7.16 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74LVC244ADBRE4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC BUF NON-INVERT 3.6V 20SSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74LVC244ADBRE4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC BUF NON-INVERT 3.6V 20SSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 1.65 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 20-SSOP |
| serye | 74LVC |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 20-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| Type output | 3-State |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng mga Sangkap | 2 |
| Bilang ng mga Bits per Element | 4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| logic Type | Buffer, Non-Inverting |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Buffer, Non-Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-SSOP |
| Current - Output Mataas, Mababa | 24mA, 24mA |
| Numero ng Base Bahagi | 74LVC244 |










IC BUF NON-INVERT 3.6V 20SSOP
IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 20SSOP

IC BUF NON-INVERT 3.6V 20TVSOP

IC BUF NON-INVERT 3.6V 20SSOP
OCTAL BUFFER/LINE DRIVER WITH 3-

IC BUF NON-INVERT 3.6V 20SOIC
BUS DRIVER, LVC/LCX/Z SERIES

IC BUF NON-INVERT 3.6V 20TVSOP
BUS DRIVER, LVC/LCX/Z SERIES

IC BUF NON-INVERT 3.6V 20TVSOP