Numero ng Bahagi:SN74LVC8T245PWR
- Petsa: 2021/10/15
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 7.16 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SN74LVC32APWG4 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 120394 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SN74LVC32APWG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 120394 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 1.65 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 14-TSSOP |
| serye | 74LVC |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 2 |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 3.6ns @ 3.3V, 50pF |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| logic Type | OR Gate |
| Logic Level - Low | 0.7 V ~ 0.8 V |
| Logic Level - Mataas | 1.7 V ~ 2 V |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | OR Gate IC 4 Channel 14-TSSOP |
| Current - namamahinga (Max) | 1µA |
| Current - Output Mataas, Mababa | 24mA, 24mA |
| Numero ng Base Bahagi | 74LVC32 |










IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14SOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP
IC GATE OR 4CH 2-INP 14SO

IC GATE OR 4CH 2-INP 14TSSOP

IC GATE OR 4CH 2-INP 14SOP