| Numero ng bahagi ng tagagawa : | THS4031CDRG4 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 9149 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC OPAMP VFB 100MHZ 8SOIC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | THS4031CDRG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC OPAMP VFB 100MHZ 8SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 9149 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 9 V ~ 32 V, ±4.5 V ~ 16 V |
| Boltahe - Input Offset | 500µV |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| magbaling Rate | 100 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | - |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Voltage Feedback Amplifier 1 Circuit 8-SOIC |
| Current - Supply | 8.5mA |
| Current - Output / Channel | 90mA |
| Current - Input Bias | 3µA |
| Numero ng Base Bahagi | THS4031 |
| Type amplifier | Voltage Feedback |
| 3dB Bandwidth | 100MHz |








IC OPAMP VFB 100MHZ 8SOIC

EVAL MOD FOR THS4031

IC OPAMP VFB 100MHZ 8MSOP

IC OPAMP VFB 100MHZ 8SOIC

IC OPAMP VFB 100MHZ 8MSOP

THS4031 100-MHZ LOW NOISE VOLTAG

IC OPAMP VFB 100MHZ 8MSOP

IC OPAMP VFB 100MHZ 8MSOP

IC OPAMP VFB 100MHZ 8MSOP

IC OPAMP VFB 100MHZ 8SOIC