| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TLE2061AIP |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC OPAMP JFET 2MHZ 8DIP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TLE2061AIP |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC OPAMP JFET 2MHZ 8DIP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 7 V ~ 36 V, ±3.5 V ~ 18 V |
| Boltahe - Input Offset | 500µV |
| Supplier aparato Package | 8-PDIP |
| magbaling Rate | 3.4 V/µs |
| serye | Excalibur™ |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Type output | - |
| Ibang pangalan | 296-10392-5 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 2MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | J-FET Amplifier 1 Circuit 8-PDIP |
| Current - Supply | 290µA |
| Current - Output / Channel | 80mA |
| Current - Input Bias | 4pA |
| Numero ng Base Bahagi | TLE2061A |
| Type amplifier | J-FET |








IC OPAMP JFET 2MHZ 8SOIC

IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT 8DIP

IC OPAMP JFET 2MHZ 8SOIC

IC OPAMP JFET 2MHZ 8DIP

EXCALIBUR LOW POWER JFET OP AMP

IC OPAMP JFET 2MHZ 8DIP

IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT 8CDIP

IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT 8CDIP

IC OPAMP JFET 2MHZ 8DIP

IC OPAMP JFET 2MHZ 8SOIC