| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TLV1549CDR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 1175 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TLV1549CDR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 1175 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | 3 V ~ 3.6 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 3 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 38k |
| Type reference | External |
| Ratio - S / H: ADC | 1:1 |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Ibang pangalan | TLV1549CDRG4 TLV1549CDRG4-ND |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 10 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 20 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Single Ended |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 10 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 SAR 8-SOIC |
| data Interface | SPI |
| configuration | S/H-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | TLV1549 |
| arkitektura | SAR |








IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-DIP

IC ADC 10BIT SW-CAP 8-IN 20-SSOP

IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC

IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC

10-BIT 38 KSPS ADC SER. OUT, INH

IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-DIP

IC ADC 10-BIT SER 87KSPS 20-SSOP

IC ADC 10-BIT SER 87KSPS 20-SSOP

IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC

IC 3V 10-BIT SERIAL A/D 8-SOIC