| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS2306DW | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 5021 pcs Stock |
| Paglalarawan : | DUAL SEQ HOT SWAP PWR M 16-SOIC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS2306DW |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | DUAL SEQ HOT SWAP PWR M 16-SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5021 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 2.75 V ~ 13.6 V |
| uri | Hot Swap Controller, Sequencer |
| Supplier aparato Package | 16-SOIC |
| serye | - |
| Programmable Mga Tampok | Circuit Breaker, Fault Timeout, Slew Rate |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Ibang pangalan | 296-11642-5 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Channels | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Internal Lumipat (s) | No |
| Mga tampok | Latched Fault, UVLO |
| Tampok Pins | CPUMP, CT, DOWN1, DOWN2, ENBL, FAULT, IMAX1, IMAX2, IREF, UP1, UP2 |
| Detalyadong Paglalarawan | Hot Swap Controller, Sequencer 2 Channel General Purpose 16-SOIC |
| Current - Supply | 2mA |
| Current - Output (Max) | - |
| Numero ng Base Bahagi | TPS2306 |
| aplikasyon | General Purpose |








EVAL MOD FOR TPS2301

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

IC DUAL HOTSWAP PWR CONT 20TSSOP

EVALUATION MODULE FOR TPS2306