| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS3126E12DBVT | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 21345 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC 1.14V SUPPLY MONITOR SOT-23-5 | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS3126E12DBVT |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC 1.14V SUPPLY MONITOR SOT-23-5 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 21345 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Threshold | 1.14V |
| uri | Simple Reset/Power-On Reset |
| Supplier aparato Package | SOT-23-5 |
| serye | - |
| I-reset ang Timeout | 100 ms Minimum |
| I-reset | Active Low |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | SC-74A, SOT-753 |
| output | Open Drain or Open Collector |
| Ibang pangalan | 296-10900-2 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Supervisor Open Drain or Open Collector 1 Channel SOT-23-5 |
| Numero ng Base Bahagi | TPS3126E12 |








IC 1.14V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 1.43V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 1.14V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 1.43V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 1.14V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 1.43V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 1.71V SUPPLY MONITOR SOT-23-5

IC 2.64V SUPPLY MONITOR SOT23-5

IC 2.64V SUPPLY MONITOR SOT23-5

IC 2.64V SUPPLY MONITOR SOT23-5