Numero ng Bahagi:TPS54231DR
- Petsa: 2021/10/15
- Tagal: 9 segundo
- Laki ng video.: 9.49 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS54521RHLT |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 365 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG BUCK ADJ 5A SYNC 14QFN |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS54521RHLT |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG BUCK ADJ 5A SYNC 14QFN |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 365 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.8V |
| Boltahe - Output (Max) | 15V |
| Boltahe - Input (Min) | 4.5V |
| Boltahe - Input (Max) | 17V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 14-VQFN (3.5x3.5) |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 14-VFQFN Exposed Pad |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 296-41850-2 TPS54521RHLT-ND |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 200kHz ~ 900kHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 0.8V 1 Output 5A 14-VFQFN Exposed Pad |
| Current - Output | 5A |
| Numero ng Base Bahagi | TPS54521 |











IC REG BUCK ADJ 5.5A 14HTSSOP

IC REG BUCK ADJ 5A SYNC 16WQFN

EVAL MODULE FOR TPS54521-607

EVAL MODULE FOR TPS54525-608

IC REG BUCK ADJ 5A SYNC 14QFN

IC REG BUCK ADJ 5.5A 14HTSSOP

EVAL MODULE FOR TPS54519-037

IC REG BUCK ADJ 5A SYNC 16WQFN

PROTOTYPE

EVAL MODULE FOR TPS54526-608