Numero ng Bahagi:TPS562200DDCR
- Petsa: 2021/10/22
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 10.04 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS560430XFDBVR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | |
| Tagagawa / Brand : | Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | IC REG BUCK PWM 600MA SOT23-6 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | TPS560430XFDBVR(1).pdfTPS560430XFDBVR(2).pdfTPS560430XFDBVR(3).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS560430XFDBVR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG BUCK PWM 600MA SOT23-6 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | TPS560430XFDBVR(1).pdfTPS560430XFDBVR(2).pdfTPS560430XFDBVR(3).pdf |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1V |
| Boltahe - Output (Max) | 34.2V |
| Boltahe - Input (Min) | 4V |
| Boltahe - Input (Max) | 36V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | SOT-23-6 |
| serye | SIMPLE SWITCHER® |
| Package / Kaso | SOT-23-6 |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | PWM |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 1.1MHz |
| Current - Output | 600mA |
| Base Number Product | TPS560430 |










EVAL MODULE FOR TPS560430

NIXON TPS560430XDBVR DC-DC CONV

NIXON TPS560430YFDBVR DC-DC CONV

NIXON TPS560430XFDBVT DC-DC CONV
IC REG BUCK PFM 600MA SOT23-6
POWER MANAGEMENT

NIXON TPS560430X3FDBVR DC-DC CON
IC REG BUCK 3.3V 600MA SOT23-6

NIXON TPS560430YDBVR DC-DC CONVE

SIMPLE SWITCHER 36-V, 600-MA BUC