| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS60124PWPRG4 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 21841 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS60124PWPRG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 21841 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 3V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Min) | 1.8V |
| Boltahe - Input (Max) | 3.6V |
| topology | Charge Pump |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 20-HTSSOP |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 20-PowerTSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 28 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Up |
| Frequency - Paglipat | 320kHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Charge Pump Switching Regulator IC Positive Fixed 3V 1 Output 200mA 20-PowerTSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Current - Output | 200mA |
| Numero ng Base Bahagi | TPS60124 |








EVAL MOD FOR TPS60130

IC REG SWTCHD CAP 3.3V 20HTSSOP

IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP

IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP

IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP
IC REG LINEAR SWITCHED CAP REG

IC REG SWTCHD CAP 3.3V 20HTSSOP

IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP

IC REG SWITCHD CAP 3V 20HTSSOP

IC REG SWITCHD CAP 5V 20HTSSOP