Numero ng Bahagi:TPS62125DSGR
- Petsa: 2022/12/28
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 4.59 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS62050DGSG4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS62050DGSG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.7V |
| Boltahe - Output (Max) | 6V |
| Boltahe - Input (Min) | 2.7V |
| Boltahe - Input (Max) | 10V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 10-VSSOP |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 850kHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 0.7V 1 Output 800mA 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Current - Output | 800mA |
| Numero ng Base Bahagi | TPS62050 |










EVAL MOD FOR TPS62050

IC REG BCK 3.3V 1.2A SYNC 10MSOP

IC REG BUCK 3.3V 1.2A SYNC 10SON

IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP

IC REG BUCK 3.3V 1.2A SYNC 10SON

IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP

IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP

IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP

IC REG BUCK ADJ 0.8A SYNC 10MSOP

EVAL MODULE FOR TPS62046-229