Numero ng Bahagi:TPS62125DSGR
- Petsa: 2022/12/28
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 4.59 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS62172DSGR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 59905 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG BUCK 3.3V 0.5A SYNC 8WSON |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS62172DSGR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG BUCK 3.3V 0.5A SYNC 8WSON |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 59905 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 3.3V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Min) | 3V |
| Boltahe - Input (Max) | 17V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 8-WSON (2x2) |
| serye | DCS-Control™ |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 8-WFDFN Exposed Pad |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 296-39449-1 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 16 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 2.25MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 500mA 8-WFDFN Exposed Pad |
| Current - Output | 500mA |










IC REG BUCK 1.8V 0.5A SYNC 8WSON

BUCK ADJ 500MA 8WSON

IC REG BUCK 5V 0.5A SYNC 8WSON

TPS62171QDSGTQ1

IC REG BUCK ADJ 0.5A SYNC 8WSON

IC REG BUCK 1.8V 0.5A SYNC 8WSON

0.5A VOUT:1.8V STEP-DOWN CONVERT

IC REG BUCK ADJ 0.5A SYNC 8WSON

IC REG BUCK 3.3V 0.5A SYNC 8WSON

IC REG BUCK 5V 0.5A SYNC 8WSON