Numero ng Bahagi:TPS73133DBVT
- Petsa: 2023/03/9
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 3.63 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS73201DBVRG4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 16250 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS73201DBVRG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 16250 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 0.15V @ 250mA |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.2V |
| Boltahe - Output (Max) | 5.5V |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| Supplier aparato Package | SOT-23-5 |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Short Circuit, Reverse Polarity |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | SC-74A, SOT-753 |
| PSRR | 58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz) |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 1.2 V ~ 5.5 V 250mA SOT-23-5 |
| Current - Supply (Max) | 950µA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 550µA |
| Current - Output | 250mA |
| control Tampok | Enable |
| Numero ng Base Bahagi | TPS73201 |










IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5

IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT223

IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT223

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT223

IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5