Numero ng Bahagi:TPS73133DBVT
- Petsa: 2023/03/9
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 3.63 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS7333QPWR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 50 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 3.3V 500MA 20TSSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS7333QPWR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR 3.3V 500MA 20TSSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 50 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 0.4V @ 500mA |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 3.3V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 10V |
| Supplier aparato Package | 20-TSSOP |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| PSRR | 51dB ~ 49dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 296-8067-2 TPS7333QPWRG4 TPS7333QPWRG4-ND |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 500mA 20-TSSOP |
| Current - Supply (Max) | 550µA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 400µA |
| Current - Output | 500mA |
| control Tampok | Enable, Reset |
| Numero ng Base Bahagi | TPS7333 |










IC REG LINEAR POS ADJ 250MA 6SON

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5

IC REG LINEAR 3.3V 500MA 20TSSOP

IC REG LINEAR 3.3V 500MA 8DIP

IC REG LINEAR 3.3V 500MA 8SOIC

IC REG LIN POS ADJ 250MA SOT23-5

IC REG LIN POS ADJ 250MA 6WSON

IC REG LINEAR 3.3V 500MA 20TSSOP
IC REG LINEAR FIXED LDO REG

EVAL MODULE FOR TPS73401DRV-527