| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS79613DRBR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 16250 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 1.3V 1A 8SON |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS79613DRBR |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR 1.3V 1A 8SON |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 16250 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.3V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| Supplier aparato Package | 8-SON (3x3) |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity, Under Voltage Lockout (UVLO) |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-VDFN Exposed Pad |
| PSRR | 59dB ~ 42dB (100Hz ~ 100kHz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 296-22713-2 TPS79613DRBRG4 TPS79613DRBRG4-ND |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.3V 1A 8-SON (3x3) |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 385µA |
| Current - Output | 1A |
| control Tampok | Enable |
| Numero ng Base Bahagi | TPS79613 |








IC REG LIN POS ADJ 1A DDPAK

IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT223-6

IC REG LINEAR 1.3V 1A 8SON

IC REG LIN POS ADJ 1A DDPAK

IC REG LINEAR POS ADJ 1A 8SON

IC REG LIN POS ADJ 1A DDPAK

IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT223-6

IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT223-6

IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT223-6

IC REG LIN POS ADJ 1A DDPAK