| Numero ng bahagi ng tagagawa : | UC3841Q | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments | Stock Kondisyon : | 4922 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG CTRLR MULT TOP 20PLCC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | UC3841Q |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG CTRLR MULT TOP 20PLCC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4922 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 8 V ~ 32 V |
| topology | Boost, Flyback, Forward Converter |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 20-PLCC (9x9) |
| serye | - |
| serial Interface | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 20-LCC (J-Lead) |
| Type output | Transistor Driver |
| output Phases | 1 |
| output Configuration | Positive, Isolation Capable |
| Ibang pangalan | Q993241 |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Up, Step-Up/Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 500kHz |
| Tungkulin Cycle (Max) | 95% |
| Detalyadong Paglalarawan | Boost, Flyback, Forward Converter Regulator Positive, Isolation Capable Output Step-Up, Step-Up/Step-Down DC-DC Controller IC 20-PLCC (9x9) |
| control Tampok | Current Limit, Enable, Frequency Control, Ramp, Reset, Soft Start |
| Clock Sync | No |
| Numero ng Base Bahagi | UC3841 |







IC REG CTRLR PWM 8SOIC
SWITCHING CONTROLLER

IC REG CTRLR MULT TOP 18SOIC

IC REG CTRLR MULT TOPOLOGY 18DIP

IC REG CTRLR MULT TOP 18SOIC

IC REG CTRLR MULT TOPOLOGY 18DIP

IC REG CTRLR PWM CM 8SOIC

IC REG CTRLR MULT TOP 18SOIC

IC REG CTRLR PWM CM 14-SOIC

IC REG CTRLR PWM CM 14SOIC