| Numero ng bahagi ng tagagawa : | DS1302ZN+ |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Maxim Integrated |
| Stock Kondisyon : | 1790 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | DS1302ZN+ |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 1790 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Battery | 2 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Supply | 2 V ~ 5.5 V |
| uri | Clock/Calendar |
| Time Format | HH:MM:SS (12/24 hr) |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Size memory | 31B |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | 3-Wire Serial |
| Mga tampok | Leap Year, NVSRAM, Trickle-Charger |
| Detalyadong Paglalarawan | Real Time Clock (RTC) IC Clock/Calendar 31B 3-Wire Serial 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Anyo ng Petsa | YY-MM-DD-dd |
| Current - Timekeeping (Max) | 0.3µA ~ 1µA @ 2V ~ 5V |
| Numero ng Base Bahagi | DS1302 |








IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR SPI 20-TSSOP

IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR SPI 16-DIP

IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR SPI 16-DIP

IC RTC CLK/CALENDAR SER 8-SOIC