| Numero ng bahagi ng tagagawa : | DS1831AS+T&R | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Maxim Integrated | Stock Kondisyon : | 3240 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-SOIC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | DS1831AS+T&R |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 3240 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Threshold | 3.3V, 5V, Adj |
| uri | Multi-Voltage Supervisor |
| Supplier aparato Package | 16-SOIC |
| serye | MicroMonitor™ |
| I-reset ang Timeout | 10 ms; 100 ms; 1,000 ms Minimum |
| I-reset | Active Low |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| output | Open Drain or Open Collector |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | 3 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Supervisor Open Drain or Open Collector 3 Channel 16-SOIC |
| Numero ng Base Bahagi | DS1831 |








IC MULTIMN 5/3.3V WDOG PB 16SOIC

IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-SOIC

IC MULTIMN 5/3.3V WDOG PB 16SOIC

IC MULTIMN 5/3.3V WDOG PB 16-DIP

IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-SOIC

IC MULTIMON 5V/3.3V 16-DIP

IC MULTIMON 5/3.3V WDOG PB 16DIP

IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-DIP

IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-SOIC

IC MULTIMON 5V/3.3V WDOG 16-DIP