Numero ng Bahagi:MAX1606EUA+T
- Petsa: 2023/08/25
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 4.48 MB
- Video screenshot




| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MAX1651CSA |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
| Tagagawa / Brand : | Maxim Integrated |
| Stock Kondisyon : | 1768 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG CTRLR BUCK 8SOIC |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MAX1651CSA |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC REG CTRLR BUCK 8SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
| Available ang Dami | 1768 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3 V ~ 16 V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | - |
| serial Interface | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | Transistor Driver |
| output Phases | 1 |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Contains lead / RoHS non-compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | Up to 300kHz |
| Tungkulin Cycle (Max) | 96.5% |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Regulator Positive Output Step-Down DC-DC Controller IC 8-SOIC |
| control Tampok | Enable |
| Clock Sync | No |
| Numero ng Base Bahagi | MAX1651 |












48V ISOLATED VR CONTROLLER

INTEGRATED CIRCUIT

INTEGRATED CIRCUIT

IC REG CTRLR BUCK 8DIP
STEP-DOWN DC-DC CONTROLLER

IC REG CTRLR BUCK 8DIP

IC REG CTRLR BUCK 8SOIC

IC REG CTRLR BUCK 8SOIC

IC REG CTRLR BUCK 8SOIC

48V ISO VR SECONDARY SIDE POWER