| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MAX5250AEAP |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
| Tagagawa / Brand : | Maxim Integrated |
| Stock Kondisyon : | 1400 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DAC QUAD +5V LP 10BIT 20-SSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MAX5250AEAP |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC DAC QUAD +5V LP 10BIT 20-SSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
| Available ang Dami | 1400 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | 5V |
| Boltahe - Supply, Analog | 5V |
| Supplier aparato Package | 20-SSOP |
| Pag-aayos Time | 10µs (Typ) |
| serye | - |
| Type reference | External |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 20-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| Type output | Voltage - Buffered |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng D / A converter | 4 |
| Bilang ng mga Bits | 10 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Contains lead / RoHS non-compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±0.25, ±1 (Max) |
| Differential Output | No |
| Detalyadong Paglalarawan | 10 Bit Digital to Analog Converter 4 20-SSOP |
| data Interface | SPI |
| Numero ng Base Bahagi | MAX5250 |
| arkitektura | R-2R |








IC DAC 10BIT QUAD LP 20-SSOP

IC DAC 10BIT QUAD LP 20-DIP

IC DAC 10BIT QUAD 5V LP 20-SSOP

IC DAC 10BIT QUAD LP 20-SSOP

IC DAC 10BIT QUAD LP 20-DIP

IC DAC QUAD +5V LP 10BIT 20-SSOP

IC DAC 10BIT QUAD 5V LP 20-SSOP

IC DAC QUAD +5V LP 10BIT 20-DIP

IC DAC QUAD V-OUT10BIT LP 20SSOP

IC DAC QUAD +5V LP 10BIT 20-DIP