| Numero ng bahagi ng tagagawa : | 25LC080B-E/MS |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 29537 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8MSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | 25LC080B-E/MS.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | 25LC080B-E/MS |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8MSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 29537 pcs |
| Mga Datasheet | 25LC080B-E/MS.pdf |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | 5ms |
| Boltahe - Supply | 2.5 V ~ 5.5 V |
| teknolohiya | EEPROM |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Type memory | Non-Volatile |
| Size memory | 8Kb (1K x 8) |
| memory Interface | SPI |
| memory Format | EEPROM |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | EEPROM Memory IC 8Kb (1K x 8) SPI 10MHz 8-MSOP |
| Clock Dalas | 10MHz |
| Numero ng Base Bahagi | 25LC080B |








IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8DIP

IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8TSSOP

IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8MSOP
IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8SOIC

IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8TSSOP
IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8SOIC

IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8MSOP
IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8SOIC

IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8DIP

IC EEPROM 8K SPI 10MHZ 8TSSOP