| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MIC4469ZWM |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 11988 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 16-SOIC |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MIC4469ZWM.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MIC4469ZWM |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 16-SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 11988 pcs |
| Mga Datasheet | MIC4469ZWM.pdf |
| Boltahe - Supply | 4.5 V ~ 18 V |
| Supplier aparato Package | 16-SOIC |
| serye | - |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | 14ns, 13ns |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Ibang pangalan | 1611-MIC4469ZWM |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| input Dalas | 4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Logic Boltahe - VIL, VIH | 0.8V, 2.4V |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Inverting, Non-Inverting |
| Uri ng gate | N-Channel, P-Channel MOSFET |
| driven Configuration | Low-Side |
| Detalyadong Paglalarawan | Low-Side Gate Driver IC Inverting, Non-Inverting 16-SOIC |
| Current - Peak Output (Pinagmulan, lababo) | 1.2A, 1.2A |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | Independent |








IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 16-SOIC
IC DRIVER MOSF QUAD
QUAD 1.2A-PEAK LOW-SIDE MOSFET D

IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 16-SOIC

IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 14DIP
MIC446GCWM TR
IC DRIVER MOSF QUAD

IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 16-SOIC

IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 14-DIP

IC DRIVER MOSF QUAD 1.2A 16SOIC