| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SS-5GL2-2 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Omron | Stock Kondisyon : | 10349 pcs Stock |
| Paglalarawan : | SWITCH SNAP ACT SPST-NC 5A 125V | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | SS-5GL2-2.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SS-5GL2-2 |
|---|---|
| Manufacturer | Omron |
| Paglalarawan | SWITCH SNAP ACT SPST-NC 5A 125V |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 10349 pcs |
| Mga Datasheet | SS-5GL2-2.pdf |
| Boltahe Rating - AC | 125V |
| pagwawakas Style | Solder Lug |
| Lumipat Function | On-Mom |
| serye | SS |
| Paglabas Force | 6.118gf |
| Pretravel | - |
| packaging | Bulk |
| overtravel | 0.047" (1.2mm) |
| Ibang pangalan | SS-5GL2-2-ND SS5GL22 SS5GL22BYOMI Z4581 |
| operating Temperature | -25°C ~ 85°C |
| operating Position | 0.571" (14.5mm) |
| operating Force | 50gf |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mechanical Life | 30,000,000 Cycles |
| Tagagawa Standard Lead Time | 13 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Papasok Proteksyon | IP40 |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | 200,000 Cycles |
| Differential Paglalakbay | 0.031" (0.8mm) |
| kasalukuyang Rating | 5A (AC) |
| paligid | SPST-NC |
| Type actuator | Lever, Roller |







SWITCH SNAP ACT SPST-NO 5A 125V

SWITCH SNAP ACTION SPDT 5A 125V
SWITCH SNAP ACT SPST-NC 5A 125V

SWITCH SNAP ACTION HINGE SPDT
SWITCH SNAP ACT SPST-NO 5A 125V

SWITCH SNAP ACTION SPDT 5A 125V

SWITCH SNAP ACTION SPDT 5A 125V
SWITCH SNAP ACT SPST-NO 5A 125V
SWITCH SNAP ACTION SPDT 5A 125V
SWITCH SNAP ACTION SPDT 5A 125V