| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ALE74B09 | Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Panasonic | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 9V | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | ALE74B09(1).pdfALE74B09(2).pdfALE74B09(3).pdfALE74B09(4).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ALE74B09 |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Paglalarawan | RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 9V |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | ALE74B09(1).pdfALE74B09(2).pdfALE74B09(3).pdfALE74B09(4).pdf |
| pagwawakas Style | PC Pin, Quick Connect - 0.187' (4.7mm) |
| Paglipat Boltahe | 277VAC - Max |
| serye | ALE |
| seal Rating | - |
| release Time | 25 ms |
| Type relay | General Purpose |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Magpapatakbo Time | 20 ms |
| Dapat pakawalan ang boltahe | 0.45 VDC |
| Dapat gumana ng boltahe | 6.75 VDC |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Mga tampok | - |
| Contact Rating (Kasalukuyang) | 16 A |
| Contact Material | Silver Tin Oxide (AgSnO) |
| Contact Form | SPST-NO (1 Form A) |
| Coil Boltahe | 9VDC |
| Coil Type | Non Latching |
| Coil Resistance | 405 Ohms |
| Pagkakabukod ng coil | Class B |
| Coil Kasalukuyang | 22.2 mA |
| Base Number Product | ALE74B |







RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 24V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 48V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 6V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 48V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 12V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 18V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 24V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 5V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 5V
RELAY GEN PURPOSE SPST 16A 18V