| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ELJ-FA4R7KF | Katayuan ng RoHs : | |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Panasonic | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | FIXED IND 4.7UH 165MA 1.5OHM SMD | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | ELJ-FA4R7KF(1).pdfELJ-FA4R7KF(2).pdfELJ-FA4R7KF(3).pdfELJ-FA4R7KF(4).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ELJ-FA4R7KF |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Paglalarawan | FIXED IND 4.7UH 165MA 1.5OHM SMD |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | ELJ-FA4R7KF(1).pdfELJ-FA4R7KF(2).pdfELJ-FA4R7KF(3).pdfELJ-FA4R7KF(4).pdf |
| uri | Wirewound |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.126' L x 0.098' W (3.20mm x 2.50mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | FA |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 30 @ 7.96MHz |
| Package / Kaso | 1210 (3225 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -20°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | - |
| Inductance Frequency - Test | 7.96 MHz |
| inductance | 4.7 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.094' (2.40mm) |
| Frequency - Self Resonant | 55MHz |
| DC pagtutol (DCR) | 1.5Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 165 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| Base Number Product | ELJ-FA |







FIXED IND 4.7UH 165MA 1.5OHM SMD
FIXED IND 47UH 75MA 7 OHM SMD
FIXED IND 47UH 75MA 7 OHM SMD
FIXED IND 47UH 100MA 6.7 OHM SMD
FIXED IND 56UH 70MA 8 OHM SMD
FIXED IND 5.6UH 160MA 1.6OHM SMD
FIXED IND 3.9UH 175MA 1.3OHM SMD
FIXED IND 56UH 70MA 8 OHM SMD
FIXED IND 68UH 65MA 9 OHM SMD
FIXED IND 5.6UH 160MA 1.6OHM SMD