| Numero ng bahagi ng tagagawa : | 1715976 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Phoenix Contact |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | TERM BLOCK PLUG 7POS STR 5MM |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | 1715976(1).pdf1715976(2).pdf1715976(3).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | 1715976 |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Paglalarawan | TERM BLOCK PLUG 7POS STR 5MM |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | 1715976(1).pdf1715976(2).pdf1715976(3).pdf |
| Haba ng Wire Strip | 8mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | 0.2-1.5mm² |
| Wire Gauge o Range - AWG | 16-24 AWG |
| Boltahe - UL | 300 V |
| Boltahe - IEC | 630 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | - |
| pagwawakas Style | Screwless - Spring Cage, Tension Clamp |
| serye | COMBICON TVFKCL |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 7 (Mate), 14 (Input) |
| Plug Wire Entry | 180° |
| tarik | 0.197' (5.00mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng Posisyon | 7 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 (Mate), 2 (Input) |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | 0.591' (15.00mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Polyamide (PA), Nylon |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | Retention Latches (Non-Wire Side) |
| Current - UL | 8 A |
| Current - IEC | 10A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | Silver |
| Contact Material | - |
| kulay | Green |








MEGA-FIT HEADER ASSEMBLY VERTICA

MEGA-FIT VERT HDR ASSY 12 CKT 30

TERM BLOCK PLUG 8POS STR 5MM
COMP O= .656,L= 1.75,W= .028

TERM BLOCK PLUG 9POS STR 5MM

MEGA-FIT VERT HDR ASSY 4 CKT 30
POWER SUPPLY 60V 2A DIGITAL

PLR COMB SNP RNG

MEGA-FIT VERT HDR ASSY 4 CKT 15

MEGA-FIT HEADER ASSEMBLY VERTICA