| Numero ng bahagi ng tagagawa : | 1817372 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Phoenix Contact |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | TERM BLOCK PLUG 16POS STR 3.5MM |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | 1817372(1).pdf1817372(2).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | 1817372 |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Paglalarawan | TERM BLOCK PLUG 16POS STR 3.5MM |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | 1817372(1).pdf1817372(2).pdf |
| Haba ng Wire Strip | 9mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | 0.14-1.5mm² |
| Wire Gauge o Range - AWG | 16-28 AWG |
| Boltahe - UL | 320 V |
| Boltahe - IEC | 320 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | - |
| pagwawakas Style | Screwless - Push-In Spring |
| serye | COMBICON FK-MCP |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 16 |
| Plug Wire Entry | 180° |
| tarik | 0.138' (3.50mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng Posisyon | 16 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | 0.560' (14.22mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Polyamide (PA), Nylon |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | Ejector Latches, Retention Latches (Non-Wire Side) |
| Current - UL | 8 A |
| Current - IEC | 8A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | Tin |
| Contact Material | - |
| kulay | Green |








TERM BLOCK PLUG 2POS STR 3.81MM

TERM BLOCK PLUG 15POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 17POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 12POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 18POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 14POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 19POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 11POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 20POS STR 3.5MM

TERM BLOCK PLUG 13POS STR 3.5MM