| Numero ng bahagi ng tagagawa : | 1859522 | Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Phoenix Contact | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | TERM BLOCK HDR 3POS VERT 5.08MM | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | 1859522.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | 1859522 |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Paglalarawan | TERM BLOCK HDR 3POS VERT 5.08MM |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | 1859522.pdf |
| Haba ng Wire Strip | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | - |
| Boltahe - UL | 300 V |
| Boltahe - IEC | 320 V |
| uri | Header, Male Pins, Shrouded (4 Side) |
| Torque - Screw | - |
| pagwawakas Style | Press-Fit |
| serye | COMBICON EMSTBVA |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 3 |
| Plug Wire Entry | - |
| tarik | 0.200' (5.08mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng Posisyon | 3 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | 0.472' (12.00mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| header Oryentasyon | Vertical |
| Mga tampok | - |
| Current - UL | 12 A |
| Current - IEC | 12A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | 0.154' (3.90mm) |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | Tin |
| Contact Material | - |
| kulay | Green |








TERM BLOCK PLUG 4POS 3.81MM
KNG1910 12U 10% 700V L6 R27.5 PB
TERM BLOCK HDR 7POS VERT 5.08MM
TERM BLOCK HDR 2POS VERT 5.08MM
TERM BLOCK PLUG 5POS 90DEG 7.5MM
TERM BLOCK HDR 5POS VERT 5.08MM

TERM BLOCK HDR 5POS 90DEG 7.5MM
TERM BLOCK HDR 4POS VERT 5.08MM
TERM BLOCK HDR 6POS VERT 5.08MM
TERM BLOCK HDR 8POS VERT 5.08MM