| Numero ng bahagi ng tagagawa : | 3043255 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Phoenix Contact |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | 3043255.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | 3043255 |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Paglalarawan | TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | 3043255.pdf |
| Haba ng Wire Strip | 10mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | 0.08-4mm² |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-28 AWG |
| Boltahe - UL | 300 V |
| Boltahe - IEC | 500 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | - |
| pagwawakas Style | Screwless - Spring Cage, Tension Clamp |
| serye | CLIPLINE COMBI SPDB |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 1 |
| Plug Wire Entry | 180° |
| tarik | - |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng Posisyon | 1 (Mate), 2 (Input) |
| Bilang ng Mga Antas | 1 (Mate), 2 (Input) |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | 1.535" (39.00mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Polyamide (PA), Nylon |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | - |
| Current - UL | 20 A |
| Current - IEC | 24A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - |
| Contact Material | - |
| kulay | Gray |







TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR

CIRCUIT BOARD SUPPORT

TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR
COMBINATION INCH WRENCH 1/4"

TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR

CIRCUIT BOARD SUPPORT
TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR
LV.A-ESD-C, ADJUSTABLE FEET, LEV
TERM BLOCK PLUG 1/2POS STR
LV.A, ADJUSTABLE FEET, LEVELLING