| Numero ng bahagi ng tagagawa : | BCP56-16 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 63090 pcs Stock |
| Paglalarawan : | TRANS NPN 80V 1A SOT-223 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | BCP56-16.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | BCP56-16 |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | TRANS NPN 80V 1A SOT-223 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 63090 pcs |
| Mga Datasheet | BCP56-16.pdf |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | 80V |
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC | 500mV @ 50mA, 500mA |
| Type transistor | NPN |
| Supplier aparato Package | SOT-223 |
| serye | - |
| Power - Max | 1.6W |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | TO-261-4, TO-261AA |
| Ibang pangalan | 497-6962-1 |
| operating Temperature | 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Frequency - Transition | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Bipolar (BJT) Transistor NPN 80V 1A 1.6W Surface Mount SOT-223 |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce | 100 @ 150mA, 2V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | 100nA (ICBO) |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | 1A |
| Numero ng Base Bahagi | BCP56 |








Transistors - Bipolar (BJT) - Si
BJT, SOT-223, 80V, 1000MA, 0

TRANS NPN 100V 1A SOT223
TRANS NPN 80V 1A SOT-223
BJT SOT-223 80V 1000MA
TRANS NPN 80V 1A SOT223
TRANS NPN 80V 1A SOT223
BCP56-16-Q/SOT223/SC-73
TRANS NPN 80V 1A SOT223
TRANS NPN 80V 1A SOT223