| Numero ng bahagi ng tagagawa : | L5300AH7TR | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics | Stock Kondisyon : | 410 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 5V 300MA 6HPAK | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | L5300AH7TR.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | L5300AH7TR |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR 5V 300MA 6HPAK |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 410 pcs |
| Mga Datasheet | L5300AH7TR.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 0.5V @ 300mA |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 5V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 40V |
| Supplier aparato Package | 6-HPAK |
| serye | Automotive, AEC-Q100 |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Temperature, Short Circuit |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | TO-252-7, DPak (6 Leads + Tab) |
| PSRR | 60dB (100Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 150°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 16 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 5V 300mA 6-HPAK |
| Current - Supply (Max) | 4.2mA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 80µA |
| Current - Output | 300mA |
| control Tampok | Enable, Reset |
| Numero ng Base Bahagi | L5300 |








SWITCH ROCKER

SWITCH ROCKER

IC REG LINEAR 5V 300MA PPAK

IC REG LINEAR 5V 300MA PPAK
IC REG LIN 5V 300MA POWERSSO-12

LED GREEN CLEAR T-1 3/4 T/H
IC REG LIN 5V 300MA POWERSSO-12

SWITCH ROCKER

SWITCH ROCKER

SWITCH ROCKER