| Numero ng bahagi ng tagagawa : | L5987ATR | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics | Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG BUCK ADJ 3A 8HSOP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | L5987ATR.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | L5987ATR |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG BUCK ADJ 3A 8HSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | L5987ATR.pdf |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.6V |
| Boltahe - Output (Max) | 18V |
| Boltahe - Input (Min) | 2.9V |
| Boltahe - Input (Max) | 18V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 8-HSOP-EP |
| serye | - |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 497-8518-1 |
| operating Temperature | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 38 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 250kHz ~ 1MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 0.6V 1 Output 3A 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad |
| Current - Output | 3A |
| Numero ng Base Bahagi | L5987A |







IC REG BUCK ADJ 2.5A 8HSOP
IC REG BUCK ADJ 3A 8SOIC

IC REG BUCK ADJ 4A SYNC 16HTSSOP

IC REG BUCK ADJ 3A 8VFQFPN

IC REG BUCK ADJ 4A SYNC 16HTSSOP

IC REG BUCK ADJ 4A SYNC 16HTSSOP

IC REG BUCK ADJ 4A SYNC 16HTSSOP
IC REG BUCK ADJ 2.5A 8SOIC

IC REG BUCK ADJ 3A 8VFQFPN

IC REG BUCK ADJ 2.5A 8VFQFPN