| Numero ng bahagi ng tagagawa : | L78L08ACUTR |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 11250 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 8V 100MA SOT89-3 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | L78L08ACUTR.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | L78L08ACUTR |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR 8V 100MA SOT89-3 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 11250 pcs |
| Mga Datasheet | L78L08ACUTR.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 8V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 30V |
| Supplier aparato Package | SOT-89-3 |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Short Circuit |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | TO-243AA |
| PSRR | 45dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 497-7271-2 L78L08ACUTR-ND |
| operating Temperature | 0°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 15 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 8V 100mA SOT-89-3 |
| Current - Supply (Max) | 6mA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 5.5mA |
| Current - Output | 100mA |
| control Tampok | - |
| Numero ng Base Bahagi | L78L08A |








IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3

IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3

IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3
IC REG LINEAR 8V 100MA 8SO
IC REG LINEAR 8V 100MA 8SO

IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3
IC REG LINEAR 9V 100MA 8SO

IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3

IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3
IC REG LINEAR 8V 100MA 8SO