| Numero ng bahagi ng tagagawa : | L78L12ACZ |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 13770 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | L78L12ACZ.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | L78L12ACZ |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 13770 pcs |
| Mga Datasheet | L78L12ACZ.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 12V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 35V |
| Supplier aparato Package | TO-92-3 |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Short Circuit |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) |
| PSRR | 42dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 497-2955 497-2955-5 497-2955-5-ND |
| operating Temperature | 0°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 100mA TO-92-3 |
| Current - Supply (Max) | 6.5mA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 6mA |
| Current - Output | 100mA |
| control Tampok | - |
| Numero ng Base Bahagi | L78L12A |







IC REG LINEAR 15V 100MA SOT89-3
IC REG LINEAR 12V 100MA 8SO

IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3

IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3
IC REG LINEAR 12V 100MA 8SO

IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3
IC REG LINEAR 15V 100MA 8SO
IC REG LINEAR 12V 100MA SOT89-3

IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3
IC REG LINEAR 12V 100MA 8SO