| Numero ng bahagi ng tagagawa : | L7915ACV-DG |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics |
| Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR -15V 1.5A TO220 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | L7915ACV-DG.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | L7915ACV-DG |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR -15V 1.5A TO220 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | L7915ACV-DG.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 1.1V @ 1A (Typ) |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | -15V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | -35V |
| Supplier aparato Package | TO-220 |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Temperature, Short Circuit |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | TO-220-3 |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Negative |
| Ibang pangalan | 497-12413 L7915ACVDG |
| operating Temperature | 0°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Negative Fixed 1 Output -15V 1.5A TO-220 |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 3mA |
| Current - Output | 1.5A |
| control Tampok | - |
| Numero ng Base Bahagi | L7915 |







IC REG LINEAR -15V 1.5A D2PAK
IC REG LINEAR -15V 1.5A TO220AB
IC REG LINEAR -12V 1.5A TO220AB
IC REG LINEAR -15V 1.5A D2PAK
IC REG LINEAR -15V 1.5A TO220FP
IC REG LINEAR -12V 1.5A TO220
IC REG LINEAR -15V 1.5A TO3
IC REG LINEAR -15V 1.5A TO220AB
IC REG LINEAR -15V 1.5A D2PAK
IC REG LINEAR -12V 1.5A TO220FP