Numero ng Bahagi:LD1117S18CTR
- Petsa: 2023/09/15
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 4.25 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | LD1117AS25TR | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | STMicroelectronics | Stock Kondisyon : | 56770 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT223 | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | LD1117AS25TR.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | LD1117AS25TR |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Paglalarawan | IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT223 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 56770 pcs |
| Mga Datasheet | LD1117AS25TR.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 1.3V @ 1A |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 2.5V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 15V |
| Supplier aparato Package | SOT-223 |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | TO-261-4, TO-261AA |
| PSRR | 80dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 497-1227-2 |
| operating Temperature | 0°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1A SOT-223 |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 10mA |
| Current - Output | 1A |
| control Tampok | - |
| Numero ng Base Bahagi | LD1117A |










IC REG LINEAR 2.5V 1A DPAK
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO220AB

IC REG LINEAR POS ADJ 1A SOT223
IC REG LINEAR POS ADJ 1A TO220AB

IC REG LINEAR 1.2V 1A SOT223

IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT223
IC REG LINEAR 2.5V 1A TO220AB
IC REG LINEAR 3.3V 1A DPAK

IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT223
IC REG LINEAR 1.8V 1A DPAK